10 Kurakurai akai-akai a cikin ƙirar karamin ɗakin studio

Anonim

Karamin yankin na Apartment, ana jefa duk dukkan ka'idodin ƙira a idanu. Muna gaya wa abin da kurakurai galibi yawancinsu suna yin masu mallakar ƙananan studio kuma suna nuna yadda za a nisanta su.

10 Kurakurai akai-akai a cikin ƙirar karamin ɗakin studio 10502_1

1 gazara don bacci

Yunkurin maye gurbin gado a kan gado mai matasai da kuma watsi da yankin mai dakzon ta hanyar sanya shi wani ɓangare na jimlar filin Studio, da wuya a iya kiranta mafi kyawun bayani. Da farko, ɗakin kwana shine fili mai zaman kansa; Abu na biyu, gado mai gamsarwa kuma zabi katifa da aka zabi a hankali - yanayin da ake bukata don bacci mai dadi da lafiya, bai kamata a yi watsi da shi ko da a cikin yarda da zane mai salo.

Yi ƙoƙarin nemo sasantawa: Yi amfani da dabarun zonawa ko ba da gado a cikin karamin studio.

Abin da kurakurai bai kamata a yarda a cikin ƙirar ɗan ɗakin studio ba: tukwici, hotuna

Hoto: Almhem.

  • 10 Kurakurai akai-akai a cikin ƙirar karamin ɗakin studio

2 rashin yin zon

A cikin Apartment-Studio, manyan wuraren zama ko ta yaya ya hada ayyuka da yawa a cikin kanta, sabili da haka, ba tare da zarging ba. Ba lallai ba ne don yin mayms da bangare, zaku iya tsara ƙirar al'ada - launi, haske, matakan rufin ko bene, gamawa, da sauransu.

Abin da kurakurai bai kamata a yarda a cikin ƙirar ɗan ɗakin studio ba: tukwici, hotuna

Hoto: ƙofar makkeri

  • 5 kurakurai a cikin ƙirar karamin gida-studio wanda ke haifar da yawancin masu

3 da yawa manyan kaya

Sama da, manyan kayan daki yana da dacewa a cikin karamin daki kuma yana sa ya haɗe shi azaman gani da gaske. Select da yanayin yabo yankin na studio.

Abin da kurakurai bai kamata a yarda a cikin ƙirar ɗan ɗakin studio ba: tukwici, hotuna

Hoto: Instagram Rmdesigram

4 watsi da damar canza kayan daki

Idan duk yanayin abin da ake bukata bai dace da gidan studio ba, komai salla-dalla: Yana da darajan neman kujerun da aka sanya, har ma da tebur.

Bayani daga kayan daki da bangare na loft (@makeloft) 8 Apr 2018 a 10:05 PDT

5 yankan bangon bango

Guda na bangarancin bango a cikin karamin gida-studio yana haifar da amo da gani a saman sarari sarari. Kada ku kwashe ta "yanke hukunci" kuma ku fi son kayan ado mai aiki.

Abin da kurakurai bai kamata a yarda a cikin ƙirar ɗan ɗakin studio ba: tukwici, hotuna

Hoto: Stadshemem.

6 isasshen adadin wuraren ajiya

A cikin sha'awar saukar da saitin karamin gida-studio, waɗanda galibi suna haifar da tsarin ajiya mai sarari - kuma suna yin babban kuskure. Bayan haka, idan abubuwa ba su da wuri, za su kwanta ko ina, kuma suna haifar da rikici. Zai fi kyau a samar da adadin kabad na da ake buƙata ko kuma a ɗauki wani wuri don ƙaramin ɗakin miya. Kuma facades, wanda aka zaba a cikin launi na bangon, ba haka da saitin saiti.

Abin da kurakurai bai kamata a yarda a cikin ƙirar ɗan ɗakin studio ba: tukwici, hotuna

Hoto: Instagram Studio_PACARTMENTMEN

7 Rushewa na kayan aikin

Wani kuskuren da ya saba shine ya ƙi fasaha da ake so. Idan ba a sanya tanda ba ko mai wanki, wannan baya nufin ya zama dole a yi ba tare da su ba: zaka iya tuntuɓar ƙirar ɗimbin yawa.

Abin da kurakurai bai kamata a yarda a cikin ƙirar ɗan ɗakin studio ba: tukwici, hotuna

Hoto: Instagram Smutlittless

8 Rashin aiki tare da sarari

Kada ku yi watsi da dabarun fadada fadada sarari: Misali, saman madubi yana ƙaruwa da ɗakunan ajiya, da kuma ratsi a tsaye a bango - ɗaga rufin. A lafazin bene ko bango janye hankali daga girman ɗakin, da diagonal ko canzawa tare da diagonal ko transverse tare da diagonal ko transverse tare da diagonal ko transverse tare da diagonal ko exverse tare da diagonal ko transvere ratsi

Abin da kurakurai bai kamata a yarda a cikin ƙirar ɗan ɗakin studio ba: tukwici, hotuna

Hoto: Instagram Iqdesigngrp

9 Monotonous launi gamut

Zaɓi inuwa guda ɗaya don tsara ƙaramin ɗakin studio - kuskuren da ba a gafarta ba. Yana sa ban sha'awa cikin ciki, lebur da gani har ma mafi plagging nasa (eh, ko da kun juya zuwa sautin haske). Sanya launuka daban daban na launi ɗaya, kada kaji tsoron lafazin neati - kuma lamarin ya canza.

Abin da kurakurai bai kamata a yarda a cikin ƙirar ɗan ɗakin studio ba: tukwici, hotuna

Hoto: Instagram Studio_PACARTMENTMEN

10 kadan haske

Odly isa, ƙaramin ɗakin, mafi kyawu ya kamata a haskaka. Da duhu kusurwa a cikin iyakataccen yanayin sararin samaniya ba nakasa bane. Toara tushen wucin gadi da kulawa cewa za a shigar da haskaka hasken rana cikin sauƙin shiga cikin ɗakin aikin.

Abin da kurakurai bai kamata a yarda a cikin ƙirar ɗan ɗakin studio ba: tukwici, hotuna

Photo: Instagram Alexandrangater

Kara karantawa