Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa

Anonim

Mun faɗi abin da ya sa kuke buƙatar tashoshin filastar da kuma bayar da ingantacciyar hanyar shigarwa na bayanan martaba.

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_1

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa

Ingancin bangon places yana yanke shawarar ingancin gamsuwarsu. Saboda haka, masters suna kula na musamman don aiki tare da ruwan da aka yi amfani da su kuma shirya musu. Mafi mahimmancin matakin farawa shine shigar da tashoshin tashoshi don filastar. Za mu nuna shi dalilin da yasa ya zama dole kuma yadda ake yin komai daidai.

Duk game da shigar da tashoshin da kai

Me yasa kuke buƙatar jagora

Montage dokokin Mayachkov

Alamar tushe

Hanyoyi uku na sauri

- a kan mafita

- masu saurin taimako na musamman

- "Grated" tashoshi

Me yasa aka nuna tashoshin filasta

A tashoshin da ke dogara da hasken wuta yana samar da jirgin sama mai amfani. Bayan haka, zai cika da filastar. Bayanan martaba na haske suna daɗaɗɗa tare da mataki tsakanin abubuwa 800-1 300 mm. Irin wannan nesa shine zababben marasa sallama - ba ya wuce tsawon matsayin ƙa'idar cewa maganin shine matakin. An jefa cakuda a bango, to an sanya dokar a kan raurkun teku biyu da aka sa da ƙarfi da shimfiɗa da ƙarfi.

A lokaci guda, cakuda ya cika dukkan fanko tsakanin bayanan martaba, Aligns da kuma samar da jirgin sama, tare da takamaiman sigogin da aka ayyana. Bayan da mafita na ɗan ɗanƙaƙe ne, an cire tashoshin, kuma ba laffari a hankali. Wasu Masters suna da yakinin cewa wannan aikin yana da fifiko. Abubuwan ƙarfe na musgeled na iya zama a bango. Zai fi kyau yin hakan. Ko da galvanized baƙin ƙarfe na iya zama ƙasa, musamman idan an lalata shi da kariya da wuya. Sannan m tarkon sun zo gaba.

Zaɓuɓɓuka, waɗanne haske ne mafi kyau a yi amfani da su don bangon filasta, da yawa. Yana iya zama dogo na katako, abubuwan filayen fure ko bayanan karfe. Wasu lokuta, ana yin alamun alamun daga maganin wadataccen filastar guda. Yana da wuya, yana buƙatar gogewa da kyakkyawan gashin ido. Ga filastar mai farawa, mafi kyawun zaɓi shine bayanan saƙonni galvanized fom na t-dimbin yawa. Ya dace da aiki tare da su, ba sa tsatsa da dogon lokaci.

Muhimmin abu shine zabi na kauri daga cikin bayanan bayanin martaba. Yakamata ya yi daidai da matsakaicin bambanci mai tsayi a ƙasa. Idan kauri daga hasken wuta zai fi girma, sai ya juya da overrun na cakuda plantering. Waɗannan suna da matukar ƙimar ciyarwa mara ma'ana. Tare da ƙananan bayanan martaba na kauri ba zai yuwu a rufe yanayin rashin daidaituwa ba.

Daga daidaiton shigarwa na wuraren da ya dogara da ingancin rufewa. 'Yar kwarƙwara skews za ta lalata da aka gama.

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_3
Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_4

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_5

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_6

  • Menene banbanci tsakanin filastar daga Putty: cikakken bayani game da farawa

Dokokin shigarwa na Mayakov

Yadda yakamata shigar da katako na jagora yana da wahala sosai. Musamman idan ana yin irin wannan aikin ne a karon farko. Mun shirya jerin dokokin da bukatar a yi don samun sakamako mai kyau.

  • Reiki-layinan haske dole ne ya zama mai santsi. Ko da ƙaramin curvature ya rushe kuma ganima aiki. A saboda wannan dalili, bayanan karfe a cikin shagon dole ne a zabi a hankali kuma suna jigilar su sosai.
  • Jagorori dole ne su sami isasshen ƙarfi da ƙiyayya don tsayayya da girgiza. In ba haka ba, za su shiga karkashin mulkin, za a karye matakin.
  • Bayan shigarwa, duk rumbunan ƙasa a bango dole ne ya kasance cikin jirgin guda.
  • Ana aiwatar da gyaran koguna kan nesa mai dacewa don plastering. Ya kamata ya zama ƙasa da tsawon dokokin. Cikakkun bayanai suna da alaƙa da tushe.
  • Ana nuna hasken wuta kawai a kan shirye. Ya kamata ya bushe, ba tare da fasa da sauran lahani ba. Manyan baƙin ciki suna yin sazari tare da mafita, ana mayar da su idan ya yiwu. Dole ne a tsara. Mafi kyawun dukkanin abubuwan shigar azzakari cikin sauri zuwa yadudduka biyu.

Kafin hawa jagororin, tushe yana da wahayi zuwa daga tsohon shafi. A bu mai kyau a yi koda an riƙe tsohuwar mayafin a bango. Babu wani garanti cewa zai jure matasan da nauyin sabon shafi. Idan akwai fasa abubuwa a kan tushen, ya zama dole a gano dalilin kamanninsu da kawar da shi. Bayan haka, rufe lahani na farfajiya tare da kayan shafa. Idan ya cancanta, ƙarin ƙarfafa abubuwan da aka aiwatar. Hakanan yana rufe ramuka na fasaha, takalma.

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_8
Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_9

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_10

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_11

  • Yadda za a rufe bangon bulo: mataki-mataki umarnin

Alamar tushe

Babban burin Markup shine sanin bangon bangon. Zai zama aya mai ma'ana, wanda aka nuna jirgin sama mai canzawa. Hanya mafi sauki don sanya tushe tare da matakin laser tare da maginin jirgin sama. A irin wannan kayan aiki ne ake amfani da kwararru, amma masters gida yawanci ba haka bane. Sabili da haka, zamu bincika wata hanyar, abin da ake kira "dafaffen bango" ko ma'auni. Ba ya buƙatar amfani da kayan aikin musamman. Ana aiwatar da ayyuka a cikin irin wannan jerin.

  1. Mun ƙayyade ma'anar babba. Tana cikin nesa na 100 mm daga kusurwa kuma daga rufi. Muna yin rami kuma muna dunƙule sassan. Mun sanya masu haɗari saboda haka yana da 30-50 mm daga hat zuwa farfajiyar tushe. Wannan ya zama dole don gina jirgin sama. Muna ɗaure kwandon shara ne zai nuna cikakken madaidaicin a tsaye.
  2. Mun sami ƙananan abubuwan da aka yi. Muna jinkirtar da a tsaye a tsaye a tsaye daga bene 10 cm. Muna shirya wani abu, rami a cikin sa, dunƙule dunƙule. Munã kwaɗayin ƙarshen igiyar ruwa daga sama. Duba daidaito na matakin tsaye.
  3. Hakanan, mun sami babban maki da ƙananan a ƙarshen gefen bango. Mun sanya sukurori na kai, ƙulla igiyar, duba matakin.
  4. Kafar da tagwayen tagwaye a tsakanin kayayyakinsu, gyarawa a gefe ɗaya na bango. Ya juya murabba'i mai dari. Mun shimfiɗa igiyoyi na yau da kullun akan shi zuwa diagonals. Sai dai itace "ƙira" na jirgin saman mai santsi, zamu iya mai da hankali a kai lokacin shigar da jagororin.
  5. Mun ayyana wurin don fitila na farko da na ƙarshe. Mun jinkirta daga bangarorin a tsaye na murabba'i mai murabba'i a cikin 100-150 mm zuwa cibiyar. Mun auna nisa tsakanin su da raba tsawon 85-130 cm a kan sassan, sanya alamar. Za a haɗe su da jagororin. Idan akwai taga ko buɗe ƙofar, ana saita bayanan martaba a nesa na 100 mm daga firam.
  6. Mun sami mafi girman matakin farfajiya. A wurare daban-daban, auna nesa daga tushe zuwa igiyoyin da ke shirin jirgin sama na gaba. Inda wannan nisan zai zama kadan, akwai wani abin da ake so. Anan zai zama babban taron farko.

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_13
Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_14

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_15

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_16

  • Wallolin Putty a karkashin fuskar bangon waya: yadda za a yi aiki kanka da samun sakamako mai kyau

Yadda ake sanya haske mai haske a ƙarƙashin bangon filasta

Bayan alamar, ana sarrafa shi don shigar da bayanan martaba. Matsayi mai mahimmanci. Yawan kauri ya kamata daidai yake da mafi ƙarancin tsawo na filastar Layer. Jagoran Finesate na iya zama daban. Za mu bincika manyan dabaru uku.

1. Shigarwa akan mafita

Halitta mai sauƙi wanda ba ya buƙatar na'urori na musamman. Bayanan martaba an gyara ne akan filastar, saboda haka daga baya cire a cikin sauki. Muna ba da umarnin shigarwa mataki-mataki.

  1. Yanke planks profile a kan sassan da ake so. Mun shirya cakuda filastar, mun karya shi bisa umarnin masana'anta.
  2. Mun fara da matsanancin ƙasa-gemu. Mun sami alamar a tsaye dangane da. Spantula mun sanya ƙananan rabo na maganin tare da yin aikin. Nisa tsakanin plastering "wadanda ba su da addini" ya zama ba fiye da 150 mm ba, kuma kauri ya fi na gaba Layer na filastar.
  3. RAKE-bayanin martaba saka akan ƙura, danna shi, ci gaba cikin cakuda. Matsayin sarrafa mashaya. Don sauƙaƙe aikin, zaku iya fara saita square huɗu ko biyar. Matsayinsu ya daidaita a kan igiyar alama. Sannan hularawa na kayan aikin za su iyakance girman wucewar dogo zuwa cakuda. Hakanan, saita bayanin martaba daga sauran gefen bango.
  4. Bayan an kama abubuwan da aka kama, suna nuna dukkan jiragen ruwan jirgin ƙasa wanda ke tsakanin su. Tabbatar kula da daidaito na jirgin saman jirgin sama. Idan ya cancanta, gyara matsayin tashoshin da ke cikin gida, yana yin barci mai zurfi ko, akasin haka, yana da mafita.

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_18
Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_19

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_20

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_21

2. Shigarwa akan magana

Hanyar ta ƙunshi amfani da abubuwan haɗin na musamman waɗanda aka daidaita ta hanyar zane. Zai iya zama dandamali don ragin mai fitila tare da hoton ɗakuna ko "Easha". A cikin farkon shari'ar, an nuna skrs tare da layin shigarwa na makomar aiki. A kan iyakokinsu suna saita masu taimako. Ana saka hasumiyar wutar a cikin tsawan tsagi da snaps a cikin makullin. Ana samun ingantaccen haɗi, wani muhimmin minus ne wanda yake kauri. Sabili da haka, an yi amfani da wannan hanyar kawai don lokacin farin ciki-Lay-Layer-Lay-Layer-Layer-Layer-Layer-Layer-Layer-Layer-Layer-Layer-Layer-Layer-Lay

Shigarwa a kan "kunnuwa" ana yin daidai, amma a maimakon shafin, farantin bakin ciki tare da gefuna curly gefuna a kan dunƙulewa na sukurori. Bayan shigar da rack-beacon, lapels-gefuna "kunnuwa" tashi da gyara mashaya. A kowane hali, jagororin suna gyarawa da kananan ƙananan ƙananan filasta na filasta manna. Wajibi ne cewa ba sa rataye.

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_22
Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_23

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_24

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_25

3. m rauriya

An yi su da filastar kai tsaye a bango, wani lokacin ana kiranta "kiwo". Wannan hanya ce mai wahala. Ana amfani da filastar curres ga dokar, wanda aka matsed a kan layin yin narkup. An matsa Surco a gindin don haka ya "sa" daidai dangane da matakin. Sannan spatula ta tsabtace yawan cakuda daga gefuna na na'urar. Dogara mai dorewa yana da kyau sosai tsakanin farjin mashin m da kayan aiki. Don haka an rabu da dokar daga hasken wutar lantarki. Ka ba shi damar aiki.

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_26
Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_27

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_28

Yadda za a saita hasken wuta a ƙarƙashin Surco: hanyoyi 3 don kafawa 10939_29

Tare da hannuwanku, sa filastar a kan dubun da abu ne mai sauki. Bayar da cewa alamar farko da kuma shigarwa na tashoshi-da aka aiwatar daidai. Wannan bangare na aikin ya kamata a biya shi don kulawa ta musamman kuma a aiwatar da tsananin gwargwadon umarnin. Sannan sakamakon karshe na matakin bango ba zai yi baƙin ciki ba.

Kara karantawa