Na'urori 7 don ta'aziyar gidanka

Anonim

Switches, Inverters, tsarin sarrafawa na bene mai ɗumi da fan, dimmers - watsa wane tsarin zai iya taimakawa wajen yin gida mai kwanciyar hankali.

Na'urori 7 don ta'aziyar gidanka 1894_1

Na'urori 7 don ta'aziyar gidanka

Kowane mutum yana buƙatar sarari inda zai ji daɗin kwanciyar hankali da annashuwa - yana rage matakin damuwa kuma yana ba ku damar shakata da samun ƙarfi. Abin da ya sa kayan aikin gida suna da mahimmanci. Gidaje inda mutum yake gudanar da wani sashi na ranar da dole ne ya sami kyakkyawan matakin haske da kuma mafi kyawun zazzabi. Kuma har yanzu sararin gida ya kamata ya dace da bukatun mai shi.

Yana da kyau don haskaka wannan yiwuwar a matakin shiri na Apartment don daidaita ko lokacin gyara. Kasuwancin zamani yana ba da zaɓuɓɓuka da yawa don gudanar da gidan, kuma bazai zama mai sauƙin fahimce su ba. Mun tattara jerin samfuran wiring 7 da ake buƙata don ta'aziyya a gida.

1 sauya da kuma masu shiga

Tare da Switches na al'ada, a cikin gidajen Rasha da zaku iya samu Switches da Inverters - da daɗewa da wannan shawarar ta daɗe a kasuwar Rasha kuma ta dace da duk wanda ya gode wajan dacewa da aikin.

Sauyawa (wucewar mulki) ba ku damar sarrafa hasken wurare biyu. Za'a iya amfani da wannan maganin, alal misali, a kan matakala ko cikin dogaye masu tsayi. Ta hanyar shigar da sauyawa a farkon kuma a ƙarshen matakala, zaku iya kunna hasken a ƙafar matakala, da hawa sama - kashe. Hakanan, wannan zaɓi ya dace don masauki a cikin ɗakin kwana, lokacin da sauyawa ɗaya yake a ƙofar, kuma na biyu shine kusa da gado. Wannan yana ba ku damar kashe babban hasken ba tare da tashi daga gado ba.

Na'urori 7 don ta'aziyar gidanka 1894_3

Inverters (tsallake-sauya, juyawa juyawa) Aiki gwargwadon irin wannan ka'idodin kuma yana ba ka damar tsara ikon amfani da wurare uku ko sama da haka. Don shirya tsari na sarrafawa daga maki uku, wajibi ne a shigar a farkon kuma a ƙarshen da'irar, kuma akwai mai dubawa a tsakaninsu.

Misali, tare da irin wannan makirci a cikin ɗakin kwanciya zai yuwu a sarrafa hasken duka biyun da bangarori biyu na gado. Hakanan mai tawali'u shine mafi kyawun bayani don doguwar farfajiya. Misali, za a iya shigar da Inverters a ƙofar kowace ɗakin, da kuma sauya suna a farkon da ƙarshen farfajiyar. Irin wannan makirci zai ba ku damar kunna kuma kashe hasken ko na dare a cikin farfajiyar daga kowane daki.

A cikin jerin samfuran wiring, Avanti daga DCS da aka gabatar tare da aji biyu da kuma masu juyawa-lokaci. Yin amfani da samfuran layout guda biyu zai haifar da da'irar mutum ta mutum tare da sauƙaƙe na walƙiya daban-daban.

2 Dimmers

Ana amfani da daskararren dimbin don daidaita matakin haske na ɗakin. Tare da wannan na'urar za ku iya ɗaukar haske ko sanya shi mai haske. Wannan ya sa ya yiwu a ƙirƙiri yanayin sanadi tare da matsakaicin kwanciyar hankali da dacewa ga mazauna. A matsayinka na mai mulkin, an shigar da daskararru a cikin dakuna da dakuna masu rai. Hakanan zaka iya haduwa da su a cikin cin abinci, lokacin shirya wani haske na maki sama da teburin cin abinci.

A cikin jerin Eiu Avanti, Swivel da turawa-maɓallin tsintsiya an gabatar da su.

Dimary Dimary ya ba ku damar sarrafa aikin na ɓoye fitila da fitilar Halogashe tare da damar 60 zuwa 800 watts. Adgilator Mataki yana bawa mai amfani daidai kuma ba tare da tsalle tsalle don zaɓar haske da kuma a nan gaba yana da sauƙin nuna mafi yawan saiti.

Na'urori 7 don ta'aziyar gidanka 1894_4

Millar-maɓallin maɓallin yana dacewa da fitilun ƙwanƙwasawa da fitilar Halogencent tare da fitilar 3 zuwa 220 kuma tare da fitilun 3 zuwa 120 watts. Yin amfani da irin wannan m. Zai yuwu a cimma sakamako mai santsi ko rage haske, wanda zai kara ta'aziyya lokacin juyawa da kashe haske.

Na'urori 7 don ta'aziyar gidanka 1894_5

3 Fuskar Motsi

Ana amfani da firikwensin motsi don kunna wutar ta atomatik lokacin wucewa ko kuma ku tsaya kusa da shi. Wannan ya dace musamman a yankunan da ke wucewa. Sabili da haka, a matsayin mai mulkin, an sanya na'urori masu lura da motsi a kan hanyar zuwa gareji, a cikin hanyoyin da ke cikin matakala inda babu haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske a inda akwai haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske inda babu haske a inda babu haske a inda babu haske a inda babu haske a inda babu haske inda babu haske a inda babu haske a inda babu haske a inda babu haske a inda akwai haske a inda babu haske inda babu haske a inda babu haske a inda babu haske a inda akwai haske a inda akwai haske inda babu haske a inda babu haske ba ko kuma haɗarin na inji da wahala. Misali, idan ka ɗauki akwatin tare da abubuwa a cikin gareji, hannayenka suna aiki kuma har da hasken ba shi da wahala, har ma don ci gaba da motsawa cikin duhu.

Fadakarwa na motsi yana aiki kamar haka: Lokacin da kuka shiga yankin aiki mai aiki, zai iya kunna hasken, kuma zaka iya ci gaba da yunkurinka ta atomatik.

Na'urori 7 don ta'aziyar gidanka 1894_6

Na'urar motsi tana da kusurwar ɗaukar nauyin digiri 150 da kuma nesa mai ganowa - daga mita 2 zuwa 12. Dangane da fifikon ku, zaku iya saita lokacin jinkirta lokaci (daga 10 seconds zuwa 7 da minti) da matakin da ake buƙata na haske. Hakanan yana yiwuwa a saita mai amfani da hoto don hana firikwensin daga shiga cikin aikin ƙananan abubuwa, misali, kwari ko motsi ko motsi ko motsi.

4 Maketin Roller Renter

Za'a iya ganin rufe Roller a yau ba kawai a cikin shagunan ba - suna samun shahararrun shahararrun don amfani a gidajen masu zaman kansu. Roller rufe rufe mahimmancin ayyuka da yawa a lokaci guda: kariya, kayan ado, zafi da rufin sauti. Idan kun damu game da shigarwar ɓarayi na ɓarayi a cikin ƙasar ko a cikin gida gida, yana iya zama ƙarin kayan tsaro na tsarin tsaro wanda ke kare gidan da ke ba gidan ba.

Za'a iya aiwatar da ikon sarrafawa ta amfani da injin da rukunin sarrafawa. A matsayin sashin sarrafawa, muna ba da amfani da kayan aikin ɓoye na AVATI mai rufewa. Gani, wannan inji yana kama da sauyawa, don haka yana da sauƙi a shiga cikin kowane ciki. Hanyar tana da makullin guda biyu. Lokacin da ka danna maballin saman, mai jujjuyawar roller bude, lokacin da ka danna kan kasa - rufe. Hakanan za'a iya amfani da wannan hanyar don sarrafa drive ɗin labulen Roma da mai tashoshi, a tsaye da makafi a tsaye.

Na'urori 7 don ta'aziyar gidanka 1894_7

5 Gudanar da fan miliyan 5

A daidai aikin na tsarin iska a cikin gidan ko gidan muhimmin bangare ne na kwanciyar hankali. Idan akwai gazawar a cikin aikin samun iska, ɗakin da sauri ya zama mai zafi da ciyawar, bushe, bushe, bushe, da bushepness yana tarawa kuma akwai wari mara dadi. Mafi sau da yawa, shigar da tilasta shayar da ake buƙata a cikin gidan wanka. Wannan ya faru ne saboda gaskiyar cewa zafi, zafi da kuma rashin wadatar iska tana ba da gudummawa ga haifuwa na mold da ƙwayoyin cuta waɗanda ke haifar da ƙanshi mara dadi.

Tsarin sarrafawa na AVATI na AVATI yana ba ku damar saita aikin fan don abubuwan da kuka zaɓa. Yana da saurin sau 3, wanda zai ba ku damar zaɓin zafin da aikin shaye shaye ya dogara da yanayin da son.

Na'urori 7 don ta'aziyar gidanka 1894_8

6 kararrawa

A gidaje masu zaman kansu, galibi yana haifar da ƙarin ƙarin kuɗaɗe don kira. Wannan ya faru ne saboda gaskiyar cewa ba a ji mai magana ba a ƙofar ko da yaushe a cikin bene na biyu na gidan, a garejin, gazebo ko a cikin adana yankin. Domin kada ya tsallake ziyarar baƙi, zaka iya shigar da ƙarin na'urorin alamun sauti.

Za'a iya amfani da injin avanti kararrawa kamar irin wannan na'urar. Kuna iya saita irin waɗannan na'urori da yawa kuma kuna haɗa su zuwa kwamitin Kira. To, lokacin da ka danna kwamitin kiran, da faɗakarwar kan duk kayan haɗin za a bude. Kuna iya amfani da maɓallin AVTI azaman kwamitin kiran.

Na'urori 7 don ta'aziyar gidanka 1894_9

7 The zafi na bene mai dumi

Idan 'yan shekarun da suka gabata, ana ɗaukar ƙarfe mai dumi shine sifa ce ta alatu, a yau ana amfani da su sosai a cikin harabar kowane nau'in. Tsarin dumama yana ba da damar tabbatar da dumama ba wai kawai ƙasa ƙasa ba, har ma da iska a cikin ɗakin. Motar dumi tana sa ta yiwu a rama ga ga ga ga ga ga ga ga gazawar Tsakanin Zuba. Bugu da kari, farfajiya na bene koyaushe yana dumama, kuma yana da kyau tafiya bewa.

Don sarrafa aikin da dumi bene, muna bayar da amfani da Avanti thermostat. An tsara shi don wutar lantarki 230 kuma yana ba ku damar daidaita yawan zafin jiki na bene daga 5 zuwa 30 ° C. An haɗa da tare da sararin samaniya wanda aka kawo waya tare da firam ɗin yanayin zafin 3.5. Sensor yana bin ainihin zafin jiki zafin jiki kuma yana aika sigina naúrar sarrafawa don kunna, ci gaba ko kashe dumama. Lokacin da yawan zafin jiki ya sauka a ƙasa darajar saiti, da thermastat ya juya akan mai nuna alamar fitila, wanda shine sigina na farkon dumama. Bayan kammala dumama na bene, mai nuna alama yana fita.

Na'urori 7 don ta'aziyar gidanka 1894_10

Yanke lokacin a gida tare da nishaɗi! 7 Abubuwan da ke Wiren daga layin Avanti zasu sanya yanayi na yanayin gidan har ma da kwanciyar hankali. Hanyoyin AVATI suna da lafiya kuma amintacce ne, sun bambanta cikin ayyuka da rayuwar dogon aiki. Yankin da yawa, ƙirar zane na zamani da launuka na Lonic suna ba ku damar zaɓar samfurin don kowane salon cikin ciki.

Moreara koyo game da layin Avanti kuma karanta kewayon shafin yanar gizon Drs.

Kara karantawa