Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku

Anonim

Kuna iya daidaita teburin cin abinci da kujeru, an saita dafa abinci har ma da firiji.

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_1

Da zarar karatu? Kalli bidiyon!

1 firist

Idan kuna da firiji daban a cikin dafa abinci, zaku iya yin lafazi mai launi da asali ta amfani da fenti.

Abin da ya zama dole

  • Malary Scotch, fim na filastik.
  • Roller, Tashar Tasse da fenti mai fensir.
  • Gate.
  • Yashi mai matsakaici da tsintsiya na hatsi.
  • Primer.
  • Fenti enamel. Ana iya fentin a cikin shagon ko zaɓi riga da aka riga aka yi amfani da shi.

Duk aikin zai bar kwanaki biyu. A farkon ya zama dole don kare naúrar, tsaftace farfajiya daga tsohon fenti idan yana. Bugu da ari, aiki a cikin abin rufe fuska kuma a cikin safofin hannu, yadda yakamata mu kamu da ƙasa. Bayan haka, ana amfani da yadudduka biyu ko uku na fenti tare da busassun bushewa. Za'a buƙaci tef mai mashaya don jefa waɗannan abubuwan inda fenti kada su samu, misali, a kan rike ko tsakanin lamarin da ƙofar. Fim ɗin polyethylene zai taimaka rufe benaye da kayan kwalliya a kusa.

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_2
Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_3
Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_4

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_5

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_6

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_7

  • Mun sabunta tsohon firiji: 10 ra'ayoyin da ba tsammani

2 Tebur cin abinci da kujeru

Idan kitchen ku ya zama mai fa'ida ko kawai kayan faɗakarwa daga teburin cin abinci da kujeru, su ma suna da sauƙin canza. A lokaci guda, ba lallai ba ne don ƙirƙirar wani abu mai haske, wani lokacin isa ɗan ƙaramin ɗan ƙaramin bugun jini don yin kayan ɗaki. Misali, hoto na farko da na biyu a cikin hoto - IKEA VEDTIRTIRT: Tebur "Ingila" da Char "Ivar". An yi su ne da ruwan gwal, don haka dacewa don zanen. Amma zaku iya hana kowane kayan daki.

Da farko cire tsohon Layer na varnish da fenti ta amfani da Sandpaper. Idan ba su da kyau ba, yi amfani da sauran ƙarfi da m-grained. Na gaba ana amfani da degreaser, wani yanki na farko da fenti. Don mai sheki mai haske, zaku iya amfani da ƙarin Layer na varnish. Hakanan ana iya bi da varish ta waɗancan rukunin yanar gizon da kuka yanke shawarar kada su fenti.

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_9
Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_10
Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_11
Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_12

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_13

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_14

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_15

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_16

3 Saitin Kitchen

Lokacin da aka gyara naúrar ɗan wasan na dafa abinci, ya kamata a ɗauka cewa wannan babban abu ne wanda irin jijiyar ciki zai canza gaba ɗaya. Misali, idan ka fenti da ƙananan jeri na kabad a cikin launi mai duhu, kuma saman - a cikin haske, rufin zai ga alama mafi girma.

Hakanan zanen mafi girma daga halin da ake ciki, lokacin da kuka sami mai rahusa mai tsada da ingancin gaske, wanda ya yi arburi saboda inuwa mai yawa. Gwada musayar kabad a cikin matte na sanyi, sanya sabon iyawa, ka kuma sanya aikin don yin baki. Ya juya wani m da tsada na kai mai tsada tare da karancin saka hannun jari.

Wani yanayi da za a sake aikawa - ya tsufa, fenti ƙone, varnish credled. Maimaitawa mai sauki da fenti mai haske zai sabunta kitchen ku kuma sanya wasu.

Kuna buƙata

  • Injin nika, kuma idan ba haka ba, akwai sauran rikice na al'ada da spatuula.
  • Primer.
  • Zane, zabi dangane da kayan faffofin.
  • Lacquer na ruwa.
  • Roller

Tsarkake tsakanin facade ne, bayan cire rike, kuma bada izinin bushewa. Bayan haka, ana amfani da fenti a cikin yadudduka da yawa, kowa yana buƙatar zama da sha'awar. A karshe, an gyara shafi tare da varnish.

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_17
Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_18
Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_19
Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_20
Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_21

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_22

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_23

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_24

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_25

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_26

  • Kafin da bayan: 8 Kitchen kawunan da aka sabunta tare da hannayensu.

4 bango

Kuna iya canza launi a cikin dafa abinci ba kawai a cikin kayan gida ba, har ma da ganuwar. Zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan, ba zai buƙaci ƙwarewa na musamman da tsada ba. Ko da kun ƙara kaɗan kaɗan na launi, yin bango guda ɗaya ko ƙaramin sashi daga cikin ciki, ji daga ciki zai canza.

Zabi launin launi, mai da hankali kan inuwa na naúrar kai da sauran manyan abubuwan, kamar benaye ne. Zai fi dacewa, idan bango yayi santsi. Idan ba haka ba, whale da rashin daidaituwa tare da Putty.

Bango kafin zane ya kamata a yi hasashen. Zanen farawa daga taga, Tassel ko roller. Idan kun zaɓi goga, to, shirya zuba a cikin wani zai iya tare da wuyewa mai zurfi, kuma idan mai narkewa yana cikin zurfin pallet. A matsayinka na mai mulkin, akwai isasshen yadudduka biyu na fenti.

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_28
Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_29
Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_30

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_31

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_32

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_33

5 taga rama

Wannan karamin canji ne, wanda za'a buƙata don sa'o'i da yawa da biyu na fenti, za a sauya canza ji daga yankin kusa da taga. Musamman mai ban sha'awa, irin wannan kayan aikin liyafar yana kallon cikin launuka masu tsaka-tsaki. Abin sani kawai kuna buƙatar samun fenti da kuma na share filastik don filastik, tef mai laushi, fim ɗin filastik da buroshi.

Yadda ake maida Windows

  • Maryamu na tef scotch tef da fim kare komai a kusa, daga kayan gida zuwa ƙasa.
  • Tsabtace taga kuma ɗauka kadan tafiya a saman sandpaper tare da babban mataki digiri. Babu buƙatar barin zurfin sikelin, ya isa idan farfajiya ta ɗan ɗanɗano.
  • Bugu da ari, firam kasa ce kuma bayan bushewa a cikin yadudduka biyu.

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_34
Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_35

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_36

Sabuwar kitchen tare da fenti: 5 abubuwa da kuka sabunta kanku 2005_37

  • Ta yaya za a shafa windows filastik tare da hannuwanku: Mataki ta hanyar umarnin

Kara karantawa