Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa

Anonim

Rataya mashaya a kwance ko shirya wani karamin-m - muna zaɓi mafita wanda za'a iya amfani dashi a ƙaramin ɗakin ba tare da tsoro don ɗaukar sararin samaniya ba.

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_1

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa

1 rataye sandar kwance

A kan ƙaramin yanki, kusan ba zai yiwu a sanya kayan simulators na waje da bawo wasanni ba. Sabili da haka, yana da mahimmanci ƙoƙarin sanya sandar kwance akan abin da zaku iya yin yawancin darussan darasi daban-daban.

Hanyar da sauri a kwance don yin shawarwari sarari

  1. Zuwa rufin ko bango. Kafaffen ashingan anga, dole ne muyi la'akari da nauyi, wanda zai iya tsayayya da farfajiya. A wannan yanayin, kuna da damar da za ku zaɓi ƙirar ƙarfe tare da ƙarin ƙarin kyakkyawan kwanciyar hankali a gefuna.
  2. Zuba - a ƙofar ko tsakanin bangon. A wannan yanayin, kawai mafi sauƙin sigar a kwance yana samuwa a gare ku - talakawa waraka. Ana iya rataye shi a kunkuntar farfajiya ko a ƙofar ɗakin, to ba zai jawo hankalin da yawa ba. Ya kamata a haifa tuna cewa idan kun cire sandar a kwance, ramuka za su wanzu a bangon.
  3. Hinged. Irin wannan sandar kwance za'a iya haɗe zuwa "Wallan Sweden", idan kuna da shi, kuma ka tsara azuzuwanka tare da shi.

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_3
Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_4

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_5

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_6

2 Ka ba da kayan simulators

Abubuwan simulator suna da kyau, amma ba za su iya shiga cikin ƙaramin fili ba don kada su shiga cikin idanun kuma basu kashe duk salon ba. Saboda haka, daina ra'ayin sanya motar motsa jiki a cikin ɗakin kwana ko falo kuma yi ƙoƙarin iyakance aljihun tebur: Rug, Dumbbells, makullin roba da igiya da igiya da igiya. Kafin kuna da wurin ajiya na musamman, alal misali, kwandon wicker tare da murfi da kuma samun ayyukan da suka dace.

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_7
Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_8
Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_9
Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_10

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_11

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_12

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_13

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_14

3 Shigar da injin balet

Mafi ƙarancin kayan da ba aiyanta ba, wanda zai taimaka wa waɗanda suke aiki a gida kan shimfiɗa. Machines na iya zama jere-jere da ninki biyu, wato, tare da ɗaya ko biyu na giciye. Idan baku shiga cikin yara waɗanda ke buƙatar matsakaicin tsayi, ɗauki jere ɗaya ba. A cikin injin telescopic a kan kafafu tare da daidaitaccen tsayi a wannan yanayin kuma ba a buƙata, da yawa talakawa, wanda aka ɗora zuwa bango. Dole ne a rufe hannun hannu kuma ba a rufe shi da varna ba, in ba haka ba hannu zai zame. Mafi kyawun tsayi na projectile yana da kusan a matakin ƙananan haƙarƙarinku.

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_15
Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_16
Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_17
Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_18

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_19

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_20

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_21

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_22

4 gina karamin dutse

Mahimmancin da Mahimmanci bayani, musamman ga dakin yara, ƙaramin cloatir ne. Wannan zai bada izinin jawo hankalin yara zuwa wasanni kuma basu damar samun damar samun lokaci a gida. Za'a iya yin ƙarar da hannayenku a cikin matakai da yawa.

Yi tsinkaye da hannuwanku

  1. Theauki paneur kake buƙatar girman kauri na 15 mm. A baya, ɗaure sandunan katako wanda za'a haɗe shi zuwa bango. Kuma a kan goshin santsi, rawar ramuka da diamita na 10-12 mm a daidai nesa daga juna. A cikin irin wannan ramuka, da ƙarin zaɓuɓɓuka daban-daban don ɗaure ƙugiyoyi a nan gaba za ku samu, wato, zaku iya daidaita da rikitarwa.
  2. A bayan plywood a cikin rami ya sakar da kwayoyi da niyyar.
  3. Don hawa dutsen zuwa bango, yi amfani da kusoshi da wanki.
  4. Ya rage don zana fenti mai haske a kan tushen ruwa kuma bari. A cikin shagon wasanni yana da sauƙin siyan hooks na yara da manya da ɗaure kan kwayoyi masu jiki.

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_23
Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_24
Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_25

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_26

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_27

Yadda ake ba da wuri don wasanni a cikin karamin gida: 4 Zaɓuɓɓuka masu zuwa 6649_28

Kara karantawa