Yadda za a cire rufin shimfiɗa tare da hannuwanku: Mataki ta hanyar umarnin

Anonim

Duk da gaskiyar cewa rufin shimfiɗa tana da dorewa da dorewa tsarin, wani lokacin akwai buƙatar rushe shi, wani bangare ko gaba ɗaya. Za mu faɗi yadda ake yin shi daidai.

Yadda za a cire rufin shimfiɗa tare da hannuwanku: Mataki ta hanyar umarnin 8874_1

Yadda za a cire rufin shimfiɗa tare da hannuwanku: Mataki ta hanyar umarnin

Rushe a cikin matakai 3

1. Kayyade nau'ikan tsarin da hanyoyin haɗe-haɗe

2. Muna gudanar da aikin shirya

3. Cire zane

  • Fasali na aiki tare da zane

Tsarin rufin da aka dakatar, kamar wasu, na iya buƙatar gyara, wanda dole ne a rushe shi ko kuma ya rushe. Kuna iya gayyatar shugabannin ko ƙoƙarin yin komai da hannuwanku. Zamu tantance yadda ake cire shimfiɗar da kansa kamar yadda kar a lalata kayan.

1 Kayyade nau'in tsarin tashin hankali

Kafin a ci gaba da aiki, kuna buƙatar yanke shawara ko zai magance ƙirar. Ka'idodin sauri kai tsaye ya dogara da kayan daga abin da ake yi zane. Wannan na iya zama ɗaya daga cikin nau'ikan biyu:

  • Zane. An samar da shi daga ƙwayoyin roba, soaked tare da composition na musamman. Ya bambanta mai ƙarfi, sanadin juriya, ba kula da ƙarancin yanayin zafi. Lafiya lafiya, mai tsayayya da wuta, da kyau ci gaba. Daga cikin rashin daidaituwa yana da mahimmanci a lura da ƙarancin zafin jiki, nauyi da girma, idan aka kwatanta da ƙirar, farashin.
  • Fim. An yi shi ne da polyvinyl chloride, na iya samun kauri daban. M zuwa karuwa da raguwa da zazzabi. Tare da tsananin dumama, lokacin da daskarewa fasa. Amince da cewa waɗannan abubuwa masu inganci ne.

Kudin polyvinyl chloride ...

Kudin fim ɗin polyvinyl chloridel shine ƙwararrun ƙananan, ana ƙirƙirar ɗaukar hoto a cikin juzu'i uku na yanayin rubutu: Matte, mai sheki da satin. Babban hasara: rauni zuwa lalacewa ta inji.

  • Select da shimfiɗa rufin a cikin Corridor: Nau'in da zaɓuɓɓukan ƙira tare da hotuna

Hanyoyi don Ingantaccen Tsarin

Ko da kuma hanyar gyara, da hauhawar tsarin dakatarwar farawa tare da shigarwa na bayanan martaba. Su ne waɗanda daga baya zasu riƙe mayafin shimfiɗa. Domin gyaranta, ana amfani da hanyoyi guda uku:

  • Zane mai ban dariya. A gefuna na zane, an walded na musamman), kamannin sa suna kama da harppon. Fim ɗin ya cika cikin bayanin martaba inda gefen yake yaduwa kuma yana riƙe rufin a wurin.
  • Madauri ko wedge. An gyara gefuna na zane a cikin bayanin martaba ta hanyar kayan sararin samaniya na musamman da ake kira bugun jini.
  • Cam, yana clipper. Abubuwan da ke tattare da farantin na gida na faranti na musamman wanda ke cikin Baguette.

Don shigarwa na PVC, glawases na iya da ...

Don shigarwa na yanar gizo na PVC za a iya amfani da shi ta hanyoyi biyu na farko. Don gyara ƙirar masana'anta, kawai shirye-shiryen bidiyo ne kawai kuma ana amfani da hanyar ƙanana. Wannan ya faru ne saboda peculiarities na kowane kayan gama-gari.

  • Yadda za a cire murfin rufe da kansa: Umarnin cikakken umarnin

2 muna gudanar da aikin shirya

Kafin cire shimfiɗar da ke kwance, fara da shiri. Da farko dai, kana buƙatar ɗaukar matattara. Ya kamata ya tabbata kuma ya isa ya cire mayafin ya dace. Baya ga ta, zaku buƙaci kayan aiki:

  • Spatula don shimfida panel. Babban bambanci daga ginin da aka saba shine rashin sasanninta. In ba haka ba, zaku iya sanya shi da hannuwanku. Don yin wannan, muna ɗaukar kayan aiki na yau da kullun 9-10 cm mai faɗi, yana sata kaifi gefuna a kai da kuma curly sasanninta.
  • Hada sanya sutura. Ana amfani dasu don gyara kayan aiki na ɗan lokaci akan Baguettes.
  • Murredrover mai dorewa, ƙarshenta ya kamata ya lanƙwasa.
  • Filaye tare da masu lankwasa dafaffun.
  • Bugu da kari, lokacin da yatsa pvc mayafin pvc zai kuma bukaci bindiga na zafi. Tare da taimakonta, an yi fim ɗin ya zama filastik.

Da kyau yi amfani da modk ...

Kyakkyawan amfani da samfuran da suka yi aiki daga silinda gas. Wutar lantarki yawanci mai ƙarfi ne, don haka amfanin su tare da daidaitaccen wayoyi na iya haifar da matsaloli.

Bayan duk kayan aikin an shirya, kuna buƙatar shirya wurin aiki.

  1. Juya dorawa na ɗan lokaci kaɗan duk abubuwan da za'a iya lalacewa a ƙarƙashin tasirin babban zazzabi, mun cire tsire-tsire da dabbobi.
  2. Idan za ta yiwu, muna kiyaye ɗamara da irin wannan yanayin ba za a fitar da shi ba.
  3. Mun rushe duk katako.

3 Kayyade Yadda Ake Cire RockChe tare da hannuwanku

Fasaha ta diski ya dogara da hanyar da aka zaɓa don shigarwa. Bari mu yi mamakin kowannensu daki-daki.

Gipin gyara

Amfani kawai don pvc shafi. Girkoki sun dace sosai saboda yana ba ku damar maimaita ƙirar ba tare da lalacewar kwamitin ba. Cire fim ɗin yana farawa daga kusurwa. Ana aiwatar da ayyukan cikin irin wannan jerin:

  1. Idan an rufe wargi tare da abubuwa masu ado, za mu cire su.
  2. Muna kunna bindiga mai zafi da kuma tashe zafin jiki a cikin ɗakin. Wajibi ne cewa fim ɗin ya yi birgima da shimfiɗa. A tashin hankali zai ragu kuma zai yuwu a watsa Dutse. Yin yakin wani fim daga cibiyar zuwa sasanninta.
  3. Latsa mai rubutun garga. A hankali shigar da spatula a cikin rata kuma zamu tafi harma. Juya kayan aiki zuwa dama da hagu, don haka danna da sauri daga Baguette. A gefe bangon yi iri ɗaya.
  4. Ina jan spantula ƙasa, yana kunna zane daga mai riƙe da kaya. Motsa kayan aiki tare da bayanin martaba, ci gaba da cire fim ɗin.

Idan daga baya ya kamata ya jawo murfin baya, ba zai iya norewa ba.

Ga manyan wurare mafi kyau

Don manyan yankuna, za a ba da kyakkyawan ci gaba da sa hannun sa. A cikin kananan ɗakuna, zaku iya ƙoƙarin cire fim ɗin ba tare da dumama ba. Wajibi ne a yi shi musamman don kada ya karya mayafin.

Strit fixation

Amfani da kowane nau'in coliilings. Don tsoratar da shi wajibi ne don cire sauran abubuwa-stops daga bayanin martaba. Muna ba da umarnin mataki-mataki-mataki.

  1. Warming sama polyvinyl chloride kafin a hankali. Idan rufi shine masana'anta, wannan ba lallai ba ne.
  2. Muna ɗaukar shirye-shiryen ƙwallon ƙafa mai tsayi ko sikelin mai laushi, kuma yana da yayyafa bayanin martaba.
  3. Mun kawo spatula ga bugun jini kuma mun cire shi. Masu farauta suna fitowa daga tsagi da sakin mayuka.

Kamar yadda a cikin lamarin da ya gabata, ɗaure shi a kan shirye-shiryen da ba nakasa ba.

Idan aka rushe bugun jini ...

Idan bugun bugun jini ya lalace, zai yuwu a sanya zane mai saukar ungulu a yanayin idan masu shiga sun bar isasshen hannun jari na kayan. In ba haka ba, shimfiɗa zane ba zai yiwu ba.

  • Yadda ake Yin Cikin Tsawon Cikin Gida na Virce don labulen

CLIP Canning

Wanda aka tsara don hawa raunin da aka tinkarar sutturar skinsaloli, waɗanda suke ƙira da cutar polymer. Clip yana da nau'in sauri, ciki wanda gefen murfin ya cika. Don cire shi da kanka, kuna buƙatar cire gefen daga mai riƙe da kaya. Muna fara rarraba daga tsakiyar bango.

A ɓangaren mahimmin rufin rufi da bango na bango, danna kan zane. A lokaci guda, a hankali bayyana da sauri na mayuka ko sikelin. Gyara kayan masana'antar rauni kuma ana iya cire shi daga shirin. Muna yin komai a hankali don kiyaye zane. Za a buƙaci don shigarwa mai zuwa. Gaskiya ne, yana yiwuwa ne kawai idan ba a yanke masana'anta ba har sai an shigar.

  • 35 rubuce-rubuce na shimfida rufi a cikin falo da tukwici akan zabi

Fasali da tsinkaye masana'anta

Da yawa suna tsoron adana amincin nama lokacin rushewa, tunda bai isa na roba ba. Tsoron suna cikin banza idan an yi aikin daidai. Wajibi ne a aiwatar da dokoki da yawa:

  • Cire masana'anta da masana'anta kawai zuwa tsakiyar zuwa kusurwa. Shigarwa na baya, idan an samar da shi, ana yin shi daidai.
  • Dankala dakin yayin aiwatar da aikin ya zama dole, amma bai kamata ya kasance mai ƙarfi kamar na fim ɗin PVC ba.
  • Ana iya cire ƙananan rashin daidaituwa daban-daban, yana dumama yankin. Yana da mahimmanci a san cewa kusa da shafi tushen zafi ba a sanya shi ba. In ba haka ba, ya ƙazantu.
  • Cire zane masana'anta na wani abu ne gwargwadon fim, ba shi yiwuwa. Kula da kullun ba zai magance nauyin kayan ba, wanda zai kai ga kamawar clamps.

Don kawar da sauran tambayoyin, muna ba da shawarar kallon bidiyo a kan batun.

Kamar yadda kake gani, idan irin wannan buqatar tashi, zaku iya cire rufin shimfiɗa kuma ku mayar da shi. Yadda ake yin shi daidai, mun fada. Wannan hanya ce mai rikitarwa wacce ke buƙatar aiwatarwa tare da daidaitaccen ingantaccen fasaha. Kadai zai iya aiki da wuya. A bu mai kyau a nemo mataimaki wanda zai samar da aikin tsaro da babban aiki.

  • Yadda za a Cire fitilar Baya daga rufin shimfiɗa kuma ya maye gurbin shi da sabon

Kara karantawa