Duniya na m biyayya

Anonim

A zamanin yau, kowa ya ji labarin Intanet na abubuwa, amma ba kowa ba kowa bane hasashen, yadda ake amfani da shi da kuma irin wannan fa'ida za a iya cire shi daga wannan. Bari muyi kokarin bayyanawa a aikace.

Duniya na m biyayya 11782_1

Duniya na m biyayya

Hoto: TP-Link

A cikin kowane gidan yau akwai hasken fitila da kayan gida. Don kiyaye duk wannan tattalin arzikin lantarki da na lantarki yana da wahala. Munyi tafiya a cikin gidan, mun kula da kanku don ɗaukar hoto da alamomi, amma kuma, barin gida, tare da faɗakarwa daga na'urorin da za a iya kashe su ko, akasin haka, kunna.

Tsarin Kulawar mara waya na zamani mara waya yana iya magance wannan kuma wasu mahimman matsaloli. Kuna iya sarrafa kayan aikin lantarki na gida ba kawai daga gado ba kafin lokacin bacci, har ma a nesa ta amfani da wayar daga inda akwai Intanet. Don haka me yasa ya zama dole:

  1. Don sarrafa rufewa. An haɗa da baƙin ƙarfe a kan ƙurar ƙarfe ya dade da magana a cikin pags, amma wannan ba ya rage barazanar da tsoron cewa wannan na'urar da ta fi kyau zata magance yawancin na'urori. Sau nawa, zuwa aiki ko a kan tafiya mai nisa, mun dawo gida don bincika baƙin ƙarfe iri ɗaya, ko tanda, ko jita-jita game da irin waɗannan dalilai, da kuma kokarin masana ilimin mutane sune mara amfani a nan. Sabuwar dabara tana ba da damar, tana kallon allon SmartPhone, tabbatar cewa ana kashe na'urorin ko kuma suna ƙarfafa su bisa kai. Kuma sigh da taimako!
  2. Don adana wutar lantarki. Hakanan aikin na nesa na juyawa da kuma kashe zai taimaka wajen rage farashin wutar lantarki, saboda yanzu babu abin da ya dace da shi, ya kashe wutar a cikin dafa abinci ko a bayan gida. Ko kuma shirin da yake da nisa na boiler domin ta san ruwa kawai a lokacin kudin tafiya.
  3. Don sauyawa. Je zuwa gida a cikin sanyi yanayin, zai yi kyau a gaba, aƙalla a cikin sa'o'i biyu, kunna a kan heater na sauna don nan da nan da dumi a cikin yanayin zafi na Steam, sannan kuma ku yi fushi da bargo. Da kyau, wannan ma babu wani abu mai yiwuwa idan wayar tana kusa kuma akwai siginar ta Intanet. Kuma barin hutu, ba zai buƙatar tambayar wa maƙwabta ba su haɗa da watering - zaku yi wa annan kilomita daga gida.
  4. Don tabbatar da tsaro na gidaje. Ana iya yin amfani da na'urorin haske ta hanyar cibiyar sadarwa ta hanyar cibiyar gida saboda haka a cikin ƙasarku ta kunna kansu, bisa ga takamaiman jadawalin. Haɗakawa na haske, rediyo ko talabijin zai haifar da mafarki cewa wani yana gida. Wannan ƙaramin abin zamba kusan kusan yana jin tsoron ɓarayin ɓarayi.
  5. Don saka idanu, samun dama ga mazaunin. A hanyar sadarwa mara igiyar waya, zaka iya karɓar alamu na bidiyo daga ɗakunan lura da ke aiki a cikin yanayin atomatik. Na'urorin zamani na wannan nau'in suna da bincike na ban mamaki kuma suna iya ciyar da ƙararrawa zuwa wayoyin salula da imel idan an gano motsi. Bugu da kari, a lokaci guda zaka iya sadarwa tare da iyali ko kuma gidajen IP daga cikin gida: Camul ɗin IP daga hanyar haɗin yanar gizo, a tsakanin sauran abubuwa, aikin Audio guda biyu.
  6. Don ƙirƙirar Cozorness da hutu a cikin gidan. Idan kana son baƙi baƙi, ƙirƙirar hutu, saiti mai ƙauna ko kawai shakku, duk abin da kuke buƙata shine wayoyin hannu tare da fitilu masu wayo. Bugu da kari, koyaushe za ku iya sarrafawa ko yara a koyaushe ko yara sun yi barci, yana kashe haske a wani lokaci, alal misali a cikin hunturu, lokacin da a farkon agogo har yanzu duhu ya cika duhu a waje da taga.

Duniya na m biyayya

Bayan shigar da aikace-aikacen, menu mai dacewa zai bayyana akan allon don sarrafa kayan gida. Hoto: TP-Link

Kuma yanzu la'akari da tsarin sarrafa Wi-Fi-Fi akan takamaiman misalai. Alamar liyafar siginar rediyo mai karamin karfi a yau sigina sun fara shigar da na'urori - kayan hanji da wankewa. Don haka ya juya don amfani da fa'idodin sabuwar fasahar mara waya, dole don sabunta abubuwan da kayan gida? Ba kwata-kwata! Akwai kayan yau da kullun ta hanyar wi-fi-rosetettes TP-Link, wanda kawai aka shigar a cikin Oututtukan ku.

Bari mu faɗi, ta amfani da soket na Smart HS100, zaka iya juyawa da kashewa nesa (gami da yanayin shirye-shiryen na zamani da aka rufe ta naúrar sarrafawa ta lantarki. A Smart Ofletet HS110 na wannan alama, Bugu da kari, yana da ikon saka idanu yawan aiki, wannan shine, don "rahoto" game da lokacin aiki da wutar lantarki. Saitin bayanan bayanai zasu taimake ka yana adana kuɗin ku a nan gaba.

Duniya na m biyayya

Smart Smart HS100 zai ba ku damar sarrafa kayan haɗin da aka haɗa a ko'ina inda akwai Intanet ta amfani da aikace-aikacen Kasa a kan wayoyinku. Kuma hs110 Model, ban da haka, zai taimaka wajen sarrafa makamashin makamashi. Hoto: TP-Link

Don sarrafa aikin gida a nesa, ya isa a saka irin wannan kayan haɗin zuwa al'ada, saita aikace-aikacen Kasa zuwa wayar (an tallafa shi da iOS, da Android) kuma saita hanyar sadarwa ta hanyar ƙara abubuwan da aka fitar. Yanzu ya isa ku ciyar da yatsanka a duk allon Smartphone - kuma takamaiman na'urar zai zama mai ƙarfi ko kunna. Lura cewa na'urorin suna "sauraren na'urori kawai mai ba da hanyar sadarwa: haɗarin samun damar waje gaba ɗaya ba ya nan gaba ɗaya.

Duniya na m biyayya

Smart LED Wi-Fi fitila LB130 tare da tsauraran tsauri na haske da zafi na haske don canza hasken halitta. Hoto: TP-Link

Jagorancin Gudanar da Lantarki na Sadarwa yana ba da izinin Smart Wi-Fi Daidaitaccen haske na LB130, wanda yake canzawa ba kawai da sanyi (9000 k) ba, amma kuma launi (inuwa miliyan 16) da Adana har zuwa 80% wutar lantarki idan aka kwatanta da fitila na al'ada mai kwakwalwa.

An goge fitila mai hankali a cikin cartridge na yau da kullun, kuma ya haɗu da hanyar sadarwa guda ɗaya azaman Smart Wi-Finet. Hakanan zaka iya tsara tsarin, fitilunku za su iya yin ijara da ƙonewa a kowane launi gwargwadon bukukinku, kuma yanayin da'ira zai ba ku damar farka cikin nutsuwa da safe.

Duniya na m biyayya

The Jotary Cloud Wi-Fi Kamara tare da Daren NC450 yana ba da filin 360 ° a kwance kuma har zuwa 150 ° Vertical (juyawa / kewayon kusurwa: 300 ° / 110 °). Hoto: TP-Link

Ayyukan sarrafawa da lura da ruwan dare mai lalacewa zai samar da kyamarar Wi-Fi NC450, wanda za'a iya sanya shi a kan tebur, bango ko a rufin. Filin kallo shine 360 ​​° kwance a kwance kuma har zuwa 150 ° a tsaye, aikin da dare na dare zai faru, da sauri karbar jijiyoyi.

Duk inda kuka kasance - buɗe aikace-aikacen wayar ta TPCAME DA SANIN HUKUNCIN HAKA DA HDQ. Kuma makirufo da aka ginawa zai kula da matsakaicin "watsa" mai tsabta "masu tsabta. Ba za ku iya gani kawai da jin abin da ke faruwa a gidan ba, har ma suna magana da gidanku.

Tabbas, don ƙara aikin cibiyar sadarwar Wi-Fi na gida, kuna buƙatar mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa - cibiyar watsa labarai don kowane buƙatu (ba wai kawai don gidan wayo ba, har ma a gare ku). Misali, mai ba da hanyar sadarwa mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa mai ba da hanyar sadarwa C3150 zai taimaka wajen samun iyakar hanzari tare da yawan canja wurin bayanai na har zuwa 3150 MBPs a cewar mitan mitan 250 na ghz da 5 GHz.

Fassarar FasselCom® Nitroqam® tare da murfi huɗu yana ba da mahaɗa har zuwa 25% fiye da hanyar na'urori ba ta da irin wannan fasahar lokaci guda ba tare da ƙarin jira ba tare da ƙarin jira. Za'a iya haɗe da hanyar sadarwa a bango, yana da ƙirar kwantar da hankali kuma cikin sauƙi zai dace cikin ciki na kowane gida ko a gida.

Duniya na m biyayya

Archer C3150 mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa tare da adadin canja wurin bayanai har zuwa 3150 Mbps. Hoto: TP-Link

Babban fa'idar sarrafawa Wi-fi a gaban tsarin gargajiya na "mai wayo" yana cikin rashin bangon bango: Babu buƙatar ƙarin garkuwa da kamfanonin na USB, ba ya qawata gidaje. Wani kuma shine ƙarin ƙarin biyan kuɗi, ban da riga ɗin da ya riga ya kasance - don haɗawa zuwa Intanet.

Duniya na m biyayya

Sakamako har zuwa Satumba 17, 2017: Rawar kan layi akan Fatterado akan kayan Smart Home da TP-Link C3, Archer C3, Archer C3, Archer C3, Archer C7, HS110, NC250, NC250, NC450.

Kara karantawa