Biyu sanyi

Anonim

Saboda kyakkyawan girman girmansa, firist na gefe-gefe, wanda aka haɓaka a Amurka, an matse shi cikin kasuwar Turai tare da Rashanci. 'Yan sa'a, yana haɗarin yin haske sarari don irin wannan samfurin, sami ƙarin na'urar fiye da firiji na yau da kullun.

Biyu sanyi 12014_1

Biyu sanyi

Hoto: Samsung

Abun firiji da-gefe-gefe suna nuna kansu rayuwar rayuwar Amurka, wanda, musamman, yana nuna buƙatar adana yawancin samfuran samfuran da aka gama. Kowane na'ura za su dace da kayayyaki biyu na samfuran sati biyu na dangi na mutane hudu. Baya ga iyawar (girma mai amfani akan matsakaita 500-600 l), masu amfani zasu karɓi mafi yawan abubuwan abubuwan da suka tsara na zamani suna aiwatar da sabbin abubuwan da suka haifar da abubuwan da suka shafi fasaha.

Babban tsari

Biyu sanyi

Hoto: Samsung

Tsarin firiji na gargajiya-ta-gefe na firiji yana kusa da firiji da injin injin daskarewa, waɗanda aka rufe su. Dukansu kofofin a cikin kayan aiki suna lilo. Koyaya, kwanan nan, da yawa masana'antun suna ba da wani gyara na na'urar da ake kira Faransanci ƙofar (ƙofofin Faransanci), a sama, ba a ɓoye ɗakin firiji guda biyu ba. Wasu lokuta ana adana ƙirar ta hanyar saitawa (yanki mai ɗorewa), wanda aka sanya tsakanin kyamarori. Idan ba a amfani da daskararre ba, yana da kyau zaɓi zaɓi tare da ƙananan wuri. Idan samfuran da aka gina masu daskarewa sune tushen abincinka, to yafi dacewa ka zabi samfurin cewa injin daskarewa yana kusa da firiji (to ba lallai ne su lanƙwasa sau da yawa).

An bambanta firiji na gefe-gefe biyu ta hanyar iya aiki, Ergonomic da yawan adadin ayyuka.

Girman na'urorin suna da ban sha'awa - matsakaicin tsayi na 180 cm, fadin 70 cm. Saboda haka, yana da mahimmanci ba kawai haskaka wurin ba.

Gabaɗaya, lokacin zabar firiji na gefe-gefe, Ergonomics na sararin samaniya yana taka rawar gani. Saboda haka, kafin siye, muna ba da shawarar la'akari da ƙirar da kuka fi so a cikin shagon: Koyi duk kyamarorin, koya dukkanin kyamarori, tabbatar cewa za ku zama mai dacewa don sanya samfurori. Nada-cikin shelves, da yiwuwar canji a tsayi, rabuwa don kwalabe - ya kamata a yi la'akari da waɗannan siffofin.

Biyu sanyi

Hoto: Ggernau. Babban shelves a cikin firiji galibi suna yin gilashin mai tsayi, kuma ana iya sake yin su a tsayi.

Ayyuka kawai a cikin samfurin gefe-gefe

  1. Jami na Jindator - na'urar don yin kankara da shan ruwa.
  2. Freshin Yankin (zazzabi game da 0 ° C) tare da ƙofar kansa.
  3. Molibar tare da damar da ya dace don shan sanyi.
  4. Kayan giya tare da yankuna ɗaya ko da yawa.

Cikakkun cikakken bayani

Biyu sanyi

Hoto: Ggernau. Hakikofin ƙofa suna da zurfafawa daban-daban, galibi ana yin su da filastik da ƙarfe da abubuwan gilashi.

Baya ga ban sha'awa na ban sha'awa, na'urorin gefe-gefe na iya yin alfahari da irin waɗannan zaɓuɓɓukan da ba a samarwa a cikin na'urorin biyu masu kofa: janareta na Iceta, Mata har ma da ruwan inabi. Amma da farko abubuwa da farko.

Biranen da-da-gefe sun dace: Ana bayar da sassan ƙananan ƙananan a ƙofar don ƙananan samfuran

Tsarin kankara (tsarin rarraba kankara da ruwa mai sanyaya) galibi ana gina shi cikin kofar firiji. Godiya gareshi, zaka iya samun kankara a cikin nau'i na cubes (kimanin kilo 1 a rana, kodayake akwai ƙarin na'urorin m - kimanin kilo 4) da sanyaya ruwa. Haka kuma, ba kwa buƙatar buɗe kofa zuwa kankara don samun damar yin amfani da kankara: Akwai wani ɓangare na musamman a waje. Don gudanar da injiniyan kankara, an haɗa firiji da aka haɗa zuwa tsarin samar da ruwa. Daga can, ruwa a cikin bututu yana gudana cikin firiji, yana wucewa ta hanyar matattara, a cikin wani nau'i don cubes inda aka daskare. An adana cubes a cikin wani bankin musamman. A wasu samfuran zaka iya dafa kankara mai sanyi: A wannan yanayin, cubes suka zubar da injin da aka gina.

A minibar, karamin ƙofar wanda aka gina a cikin ƙofar firiji, yana ba da sauri zuwa abin sha mai sanyaya. Irin wannan maganin ba kawai ya dace ba, har ma da tattalin arziƙi: sanyi ba ya barin babban ɗakin.

Aikin giya shine ainihin ɗan itacen giya na ainihi wanda aka gina cikin firiji. Tabbas zai yaba da masu ruwan inabin, saboda dolejojin da suka wajaba ga mahimmin abin sha yana nan.

A wasu firiji, gefen-da-gefe (a matsayin mai mulkin, tare da ƙofofin Faransanci), yankin da keɓewa yanki ne mai ɗaukar hoto, wanda ke buɗe dabam daga sauran. Yana da zazzabi game da 0 ° C, mafi kyau duka kayan lambu, 'ya'yan itatuwa, greener, kifi da nama.

Biyu sanyi

Hoto: Samsung

Muhimman kayan aikin firiji gefen-by-gefe

Fa'idodi Rashin daidaito

Babban iko (a kan matsakaita 500-600 l).

Inganta girma.

Sauƙin amfani: kowane irin shelves.

Ƙara yawan amfani da wutar lantarki.

Ƙarin ayyuka.

Babban farashi.

Biyu sanyi 12014_7
Biyu sanyi 12014_8
Biyu sanyi 12014_9
Biyu sanyi 12014_10
Biyu sanyi 12014_11
Biyu sanyi 12014_12
Biyu sanyi 12014_13
Biyu sanyi 12014_14

Biyu sanyi 12014_15

Hoto: Samsung. Ma'anar shelves a cikin rf24hessbrsr (Samsung) zai ba da izinin sanya kayan adon da kwalabe na tsayi daban-daban (dubu 160)

Biyu sanyi 12014_16

Hoto: Bosch. A cikin daskararre Kan5a55 (Bosch) akwai aiki "Super sanyaya" (140 Dubun Rubables)

Biyu sanyi 12014_17

Hoto: Giele. Wani lokacin firiji da masu daskarewa suna haɗuwa a cikin samfurin gefe-gefe, misali Kfn 14827 SDe da K 14827 SD (Giji) (Saiti 500)

Biyu sanyi 12014_18

Hoto: Samsung. RF905qblaxw (Samsung) tare da girma 900 lita tare da ƙwayoyin cuta Ioneriz da Laser da Lasraping akan ƙofofin karfe (250 dubu

Biyu sanyi 12014_19

Hoto: zafi. Model 4dx (zafi) tare da maganin ƙwayoyin cuta a jikin ganuwar ciki na firiji (65 dubbai rubles)

Biyu sanyi 12014_20

Hoto: lg. Ƙofofi »Gr-D24fbglb (lg) samfurori na samar da sauri da sauƙi zuwa samfuran da aka yi amfani da su

Biyu sanyi 12014_21

Hoto: Siemens. Ta latsa maɓalli guda ɗaya akan Ice na Jakiyar Ice kawai (Siemens), zaku iya samun kankara a cikin cubes da kuma gogewa (140 dubu da aka sha)

Biyu sanyi 12014_22

Photo: Officix. Cikakken ginanniyar enx 4596 AOX firiji (Eldrolux) tare da m daskarewa yanayin daskarewa (dubu 200 dubbles)

Kara karantawa